Sơn Đông
Triển lãm in Sơn Đông

Apr 26, 2027 ~ Apr 28, 2027
Triển lãm Cấp nhiệt Quốc tế Tế Nam Sơn Đông 2027
Điều hòa thông gió, Làm lạnh · Trung tâm Hội nghị Triển lãm Quốc tế Sơn Đông

Apr 26, 2027 ~ Apr 28, 2027
Triển lãm Thiết bị Công nghệ Cấp nhiệt, Lò hơi và Điều hòa không khí Sơn Đông 2027
Điều hòa thông gió, Làm lạnh · Trung tâm Hội nghị Triển lãm Quốc tế Sơn Đông

Apr 26, 2027 ~ Apr 28, 2027
Triển lãm Thiết bị Hóa dầu và Thiết bị Khí đốt Quốc tế Sơn Đông 2027
Dầu khí tự nhiên · Trung tâm Hội nghị Triển lãm Quốc tế Sơn Đông

Apr 9, 2027 ~ Apr 11, 2027
Hội chợ Sữa Trung Quốc (Thanh Đảo) 2027
Chăn nuôi, Nuôi trồng · Triển lãm Thế giới Thanh Đảo Trung Thiết

Apr 9, 2027 ~ Apr 11, 2027
Triển lãm Chăn nuôi Trung Quốc (Thanh Đảo) 2027
Chăn nuôi, Nuôi trồng · Triển lãm Thế giới Thanh Đảo Trung Thiết

Mar 10, 2027 ~ Mar 12, 2027
Triển lãm Quốc tế Thiết bị Lạnh, Điều hòa Không khí và Thông gió Lâm Nghi 2027
Điều hòa thông gió, Làm lạnh · Trung tâm Hội chợ Triển lãm Quốc tế Lâm Nghi

Feb 28, 2027 ~ Feb 28, 2027
Triển lãm An ninh Tế Nam 2027
An ninh, Phòng cháy chữa cháy · Trung tâm Hội nghị Triển lãm Quốc tế Sơn Đông

Nov 27, 2026 ~ Nov 29, 2026
Hội chợ Thương mại Rượu và Thực phẩm Lâm Nghi 2026 - Hội chợ Rượu và Thực phẩm Lâm Nghi
Đường, Rượu · Trung tâm Hội chợ Triển lãm Quốc tế Lâm Nghi

Nov 22, 2026 ~ Nov 24, 2026
Triển lãm Quốc tế Ngành Nhựa Lâm Nghi 2026 - Triển lãm Bao bì In ấn Lâm Nghi
Nhựa, Cao su · Trung tâm Hội chợ Triển lãm Quốc tế Lâm Nghi

Oct 30, 2026 ~ Oct 31, 2026
Hội chợ Chăn nuôi Tế Nam Sơn Đông 2026
Chăn nuôi, Nuôi trồng · Trung tâm Hội nghị Triển lãm Quốc tế Sơn Đông

Oct 27, 2026 ~ Oct 29, 2026
Triển lãm Nghề cá Quốc tế Trung Quốc 2026 - Triển lãm Nghề cá Thanh Đảo
Ngư nghiệp · Trung tâm Hội nghị Triển lãm Quốc tế Thanh Đảo (Hồng Đảo)

Oct 27, 2026 ~ Oct 29, 2026
Triển lãm Nuôi trồng Thủy sản Quốc tế Trung Quốc (Thanh Đảo) 2026
Ngư nghiệp · Trung tâm Hội nghị Triển lãm Quốc tế Thanh Đảo (Hồng Đảo)

Oct 25, 2026 ~ Oct 27, 2026
Triển lãm Chuỗi cung ứng Trang phục Nghề nghiệp Trung Quốc 2026
Thời trang, Trang phục · Trung tâm Hội nghị Triển lãm Quốc tế Sơn Đông

Oct 25, 2026 ~ Oct 27, 2026
Hội chợ Triển lãm Chuỗi cung ứng Trang phục Nghề nghiệp Trung Quốc (Tế Nam) 2026
Thời trang, Trang phục · Trung tâm Hội nghị Triển lãm Quốc tế Tế Nam

Oct 25, 2026 ~ Oct 27, 2026
Hội chợ Thiết bị Bảo hộ Lao động Trung Quốc 2026
Thiết bị bảo hộ lao động · Trung tâm Hội nghị Triển lãm Quốc tế Tế Nam

Oct 22, 2026 ~ Oct 24, 2026
Triển lãm Máy công cụ Sơn Đông Duy Phường 2026
Máy công cụ · Trung tâm Hội chợ Triển lãm Lỗ Đài Sơn Đông Duy Phường

Oct 22, 2026 ~ Oct 24, 2026
Triển lãm Công nghiệp Chế tạo Sơn Đông (Duy Phường) 2026
Công nghiệp · Trung tâm Hội chợ Triển lãm Lỗ Đài Sơn Đông Duy Phường

Oct 19, 2026 ~ Oct 21, 2026
Triển lãm Công nghệ In ấn và Bao bì Lâm Nghi Trung Quốc 2026
In ấn · Trung tâm Hội chợ Triển lãm Quốc tế Lâm Nghi

Oct 19, 2026 ~ Oct 21, 2026
Hội chợ Phụ tùng Ô tô Toàn quốc Tế Nam 2026 - Hội chợ Phụ tùng Ô tô Mùa Thu
Phụ tùng ô tô · Trung tâm Hội nghị Triển lãm Quốc tế Sơn Đông

Oct 18, 2026 ~ Oct 20, 2026
Triển lãm Làm đẹp Thanh Đảo 2026 - Hội chợ Công nghiệp Làm đẹp Thanh Đảo
Thẩm mỹ, Làm tóc · Trung tâm Hội nghị Triển lãm Quốc tế Thanh Đảo
